ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ชาย
105

• หญิง
108

รวม
214


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ประกาศนียบัตรบัณฑิตชั้นสูง
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
56

• ประกาศนียบัตรชั้นสูง
1

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
9

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
110

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
7

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
5

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
2

• มัธยมศึกษาตอนต้น
4

• ประถมศึกษา
13

• ไม่ระบุ
5


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนาการศึกษา
1

• กรรมการบริหารสถานศึกษา
19

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
27

• แผนกวิชาช่างยนต์
11

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
10

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
9

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
18

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
11

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
12

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
1

• แผนกวิชาการบัญชี
6

• แผนกวิชาการตลาด
5

• แผนกวิชาการเลขานุการ
2

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
15

• แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
4

• แผนกวิชาเครื่องมือวัดและควบคุม
4

• แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
5

• แผนกวิชาการโรงแรม
3

• แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
2

• แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์
4

• แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก
3

• แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
3

• แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
3

• งานบริหารทั่วไป
4

• งานบุคลากร
6

• งานการเงิน
8

• งานการบัญชี
5

• งานพัสดุ
10

• งานอาคารสถานที่
29

• งานทะเบียน
9

• งานประชาสัมพันธ์
4

• งานวางแผนและงบประมาณ
7

• งานศูนย์ข้อมูลและสารสนเทศ
8

• งานความร่วมมือ
12

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
10

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
10

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
11

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
20

• งานครูที่ปรึกษา
10

• งานปกครอง
16

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
6

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
17

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
15

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
7

• งานวัดผลและประเมินผล
7

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
11

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
9

• งานสื่อการเรียนการสอน
9

• งานลูกเสือ - เนตรนารี
6

• งานศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา
11

• งานเอกสารการพิมพ์
1

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
2

• ผู้ดูแลระบบหลัก
4


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)




ผู้อำนวยการ



นายดำรงค์ สุดวิลัย
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา




รองผู้อำนวยการ



นางนวลพิศ ลิ้นกนกรัตน์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นางสาวกชวรรณ หาญกล้า
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นายโสภณ ตันพิริยะกุล
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นายถาวร โสมณวัฒน์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนาการศึกษา
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา




หัวหน้าแผนก



นายปรีชา รักกลาง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นางพิศมัย บังเกิดคงคาดิษฐู์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก
ครูประจำ แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นางบุษบา ไตรวิชชานันท์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นายธนากร กรรณิการ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นายสุเชษฐ สิทธิเดช
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นายประทาน รักปรางค์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นายอมร ธรรมโร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



น.ส.ขนิษฐา ลีลาชัย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการเลขานุการ
ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นายรุ่งเรือง บุตราช
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่องมือวัดและควบคุม
ครูประจำ แผนกวิชาเครื่องมือวัดและควบคุม



นางวิลาวัลย์ วัชโรทัย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา



นางสุภาพร จงรักษ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี



น.ส.จงกลรัตน์ เพิ่มยศ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรม
ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรม



นายพงศกร อุ่นสุพรรณ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



นางสาวสุทธารัตน์ นารถสูงเนิน
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์
ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์



นายปรัชญา การุณวงษ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ



นายอภิชาต โคเวียง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด



นายวัชระ บันเย็น
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด



นายอวิรุทธิ์ ร่วมสุข
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวนันทพัทธ์ สุราวุธ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
ครูประจำ แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นายอำนาจ น้ำนวล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นางพรศิริ เพชรสุทธิ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
ครูประจำ แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี




หัวหน้างาน



นายธนานันต์ ชูแสง
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายลือชา เทียนหอม
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลและสารสนเทศ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



น.ส. พิมพ์พิสุทธิ์ ปลอดโปร่ง
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางปาริชาต บุณยอัครฉัตร์
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นางพิมลวรรณ กถาไชย
หัวหน้างาน งานบริหารทั่วไป
ข้าราชการพลเรือน งานบริหารทั่วไป
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นายธีรพงษ์ ดวงทองคำ
หัวหน้างาน งานลูกเสือ - เนตรนารี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



นางอรุณี มีสัจ
หัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายศุภเจริญ นิลพันธุ์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลและสารสนเทศ



นางสาววัลย์วิภา เชืองศิลป์
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางณัฐรชา อมรธรรมสกุล
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายเศกสรร วงษ์ทอง
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเครื่องมือวัดและควบคุม
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายพิศณุ อุทกัง
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายศักดิ์ดา สัจจะไพบูลย์กิจ
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายธนบดี เกื้อกูลประชา
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวธาตุทอง สรรพเจริญ
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายปิยพงศ์ วชิรมนตรี
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสาธิต มั่งมี
หัวหน้างาน งานปกครอง
ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์



ว่าที่ ร.ต.ภัทราวุธ แสงกล้า
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานลูกเสือ - เนตรนารี



นางสาวผกาเเก้ว จันทรชาศรี
หัวหน้างาน งานการเงิน
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นายวุฒิชัย ขำนึง
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



น.ส.อัจฉรา ทองไพบูรณ์
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายบัณฑิต ชวนขุนทด
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายสุธี ครูเจริญ
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวปรียาภรณ์ ปุริสาย
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบริหารทั่วไป
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวธนาพร แก้วมา
หัวหน้างาน งานการบัญชี
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบริหารทั่วไป
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการบัญชี



นางสาวศิริวรรณ คำภักดี
หัวหน้างาน งานบุคลากร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง




ครูประจำ



นายวัฒนชัย สุนทรัช
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางจริยา สุนทรัช
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นางอุรำไพ สหนนทรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายบรรจบ สอนศรี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายภูมรินทร์ ทองมาก
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



นายทิณวัฒน์ พลายงาม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายนุกูล อั้งโสภา
ครูประจำ แผนกวิชาเครื่องมือวัดและควบคุม
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นายสุนทร วีระเดชลิกุล
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



นายอร่าม พิทูรปัญญารัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายกิตติ สมัครไทย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางอรไท สำราญรื่น
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
คณะกรรมการบริหารสถานศึกษา กรรมการบริหารสถานศึกษา



นางสาวอัญชลี เหลืองศรีชัย
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลและสารสนเทศ



นายเถลิงศักดิ์ ทองปรอน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายกัมปนาท บุญกัน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวณัฐวรรณ เอี่ยมขำ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสุกันยา โสมณวัฒน์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายกิตติ กล่ำม่วง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นายมงกุฎ สุรเดชาวุธ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



น.ส.กรรณิการ์ เลแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน



นายอิสมาแอล ม่วงคำ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นางวิจิตรา เจริญสุข
ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรม
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรม



นางสาวเยาวเรศ คุ้มทรัพย์
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา



นางสาวกันต์กนิษฐ์ ดอกดี
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นางสาวเข็มพร เทพรักษ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายระเด่น ดวงแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายธวัชชัย บ้านแสน
ครูประจำ แผนกวิชาเครื่องมือวัดและควบคุม
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลและสารสนเทศ



นางสาวปนิตา อินสี
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางภัทรวรรณ แสนทวีสุข
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลและสารสนเทศ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นางลักษิกา โสภนวิชญ์
ครูประจำ แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก



นางสาวพรทิพา ศรีทาบุตร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสืบศักดิ์ สุ่มอิ่ม
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา



นางอัญญรัตน์ ยินดี
ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายสุรชัย บุญจวง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นายสุทธวิชญ์ สว่างภาษา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายธงชัย ชุมภูเทพ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นายนัฐพล คำรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายชกร พลหาญ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาวยาใจ ธรรมพิทักษ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา



นางสาวธาราทิพย์ ยิ้มทองสุข
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



น.ส.อุมาภรณ์ สุวรรณเตมีย์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นายอมฤต คำชมภู
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายธนสิทธิ์ ทรัพย์อร่าม
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นายวิศรุฒ ขจรบุญ
ครูประจำ แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายสมเกียรติ เกิดบุญเรือง
ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายสิทธิศักดิ์ หมัดอาด้ำ
ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นางสาวกุลธิดา พรมลา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบริหารทั่วไป
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการบัญชี



นางสาวลัดดาวรรณ ยางทอง
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวผ่องสุภา ไทยหอม
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานลูกเสือ - เนตรนารี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา



นางสาวปภาวี ปะริตวา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา



นายณัฐพล ผลความดี
ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานลูกเสือ - เนตรนารี



นางสาวณัฐรินทร์ ศรีวิโชติธนกูล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน




ครูอัตราจ้าง



นางสาลินี คนบุญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายธนภัทร์ บุญพะเนียด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายจักรภพ โตนันทวณิช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นส.จุฑามาศ จันทา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน



น.ส.ลีลาวดี ชินมา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานลูกเสือ - เนตรนารี



นางนวลนุช วุฒิเกษ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน



น.ส.พรชนก น้อยหุ่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.ปภาวรินท์ บุญเกตุ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



น.ส.นารี ศรีตองอ่อน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาวอัญชลี ดอกดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายอรรถพล สังข์ทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นางตรีทิพ ธรรมสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายคมสันต์ ดวงเดช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลและสารสนเทศ



น.ส.วราภรณ์ เพียรธัญญกรณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายอาทิตย์ ทรัพย์ชิต
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นางสาวสุพรรษา บุญชื่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นายสันติพงษ์ วงศ์ด้วง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายพชฤพล ใจเย็น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา



นายปกรณ์เกียรติ อินทร์เพชร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายถิรเดช โจซิ้ม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายจิตติ สงวนธรรม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นายสกล ตรีสิริเนตร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



น.ส.สิริพร สมุทรใหญ่
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานลูกเสือ - เนตรนารี



นายชยุตม์กรัณ สำราญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นายธงชัย ปานย้อย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



น.ส.จินดานุช บุญณะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นางสาวกชกร ประสิทธิ์ส่งเสริม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวจิตราภรณ์ สมัครจิตรพัฒนา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายถาวร เกตุโกมล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นายฐานันดร วงษ์ษา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาววิศัลย์ศยา ค่าแพง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



Tandin Pemo
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายกฤษณะ สุขโส
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน



นายสิทธิเดช บัวทา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.ศศิประภา ปัญญาหาญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา



นางสาวปิยนุช มงคลนำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการบัญชี



นายปรเมษฐ์ เอียดยอด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายศิรินันท์ สะอาด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลและสารสนเทศ



นายภูวิพัฒน์ สุภาศรีคงพัฒน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวจุฬามณี จันทร์แย้ม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายปฐวี ครุวัฒนกุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ




ลูกจ้างประจำ



นายสมพร ชมเชย
ลูกจ้างประจำ งานเอกสารการพิมพ์




เจ้าหน้าที่



น.ส.ณัฐกาญจน์ อุบลเจริญ
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางธนพร สีทับทิม
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.นวรัตน์ มาจันทร์
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางนิลัดชลา เบิกบาน
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสุนทรี กล้าแข็ง
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายวีรชัย วุฒิเกษ
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางจารุวรรณ อุทกัง
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวนิภาพร ปาณะลักษณ์
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางพัชรี ศรีสุดโต
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวขวัญชนก ฮวดคันทะ
เจ้าหน้าที่ งานการบัญชี



นายศิริศักดิ์ อิศรางกูร ณ อยุธยา
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาวอาภรณ์ เถาเบา
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวรสสุคนธ์ สนน้อย
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางพัชรินทร์ น้อยหุ่น
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายพงศธร ยอดกันหา
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวณฐพร ศรีสองเมือง
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นายสุรเชษฐ์ อรุณรัตน์
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลและสารสนเทศ
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นางสาวธิราวรรณ์ ชมภูอาจ
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางสาวศิรินนาท หวังเกตุ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



น.ส.นุสรา โพศรี
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวเจนจิรา เรืองฤทธิ์
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา



นางสาวชุติมา กองแก้ว
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายวสันต์ รอดศิริ
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาวกมลวรรณ เชี่ยวชาญ
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวกรรณิการ์ แก้วใส
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวอรัตน์ทิตา พรมจารี
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางนิพาภรณ์ สมุทรเก่า
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางระเบียบ แจ่มศิริ
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



น.ส.อรอุมา ดวงแสง
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล




พนักงานราชการ(สอน)



นางสาวสถาพร คุณธโนปจัย
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการบัญชี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นายเชิดศักดิ์ แสนบุญส่ง
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายภคพล เมืองชู
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นางสาวปาลิกา ตุใยรัมย์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ




ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน)



นางไพรศรี พลสุวรรณ
ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน) งานอาคารสถานที่



นายยา อ่อนละมูล
ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน) งานอาคารสถานที่



นางพิมพ์ชนก อยู่คง
ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน) งานอาคารสถานที่



นายรส จุใจ
ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน) งานอาคารสถานที่



นายชัยยา หงษ์ร่อน
ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน) งานอาคารสถานที่



นางพิศมัย มุ่งดี
ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน) งานอาคารสถานที่



นายประสาร ขำสุด
ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน) งานพัสดุ



นายจรูญ เพชรกูล
ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน) งานพัสดุ



นายสุภาพ แซดกระโทก
ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน) งานอาคารสถานที่



นายจำลอง พลสุวรรณ
ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน) งานอาคารสถานที่



นางสมทรง เทศดี
ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน) งานอาคารสถานที่



นางสาวขวัญใจ แก้ววงค์
ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน) งานอาคารสถานที่



นายอิทธิศักดิ์ ผุดผ่อง
ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน) งานปกครอง



นางชูศรี สมสมัย
ลูกจ้างอัตราจ้าง (คนงาน) งานอาคารสถานที่




ลูกจ้างอัตราจ้าง (ยาม)



นายบุญลือ สาระพัดนึก
ลูกจ้างอัตราจ้าง (ยาม) งานอาคารสถานที่



นายเสน่ห์ ขำบาง
ลูกจ้างอัตราจ้าง (ยาม) งานอาคารสถานที่



นายนดาพล สนธิ
ลูกจ้างอัตราจ้าง (ยาม) งานอาคารสถานที่



นายสุเทพ บึงบัว
ลูกจ้างอัตราจ้าง (ยาม) งานอาคารสถานที่




นักศึกษาฝึกสอน



นายณัฐพล ไวทยาชีวะ
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายวัธชินัย ทองไข่
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นางสาวณัฐฐินันท์ ด่อนสิงหะ
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายธนาวุฒิ สงวนศรี
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายศุภชัย ไชโย
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายณัฐพงษ์ ยอดทอง
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายชนายุทธ ตุ้มจิตร์
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



น.ส.จริยา ชาวนาผือ
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายณัฏฐวัฒน์ เวียร์รา
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



น.ส.สิทธิพร บัวทอง
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.พัชราภรณ์ นรินยา
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์



น.ส.ปิยะมาศ เจียมกุล
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.ระพีร์พัชญ์ เพชรรัตน์
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายรัตนโชติ ใยบัว
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวศิริพร แจ่มฟ้า
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



น.ส.ณัฐชา เสียงดี
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ